Bộ nguồn tổ ong Meanwell RSP-1000-24 (1000W 24V 40A)
Liên hệ
Lượt xem: 1620
SKU: RSP-1000-24
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
Liên hệ
RSP-1000 là bộ cấp nguồn AC / DC đầu ra đơn 1KW. Dòng sản phẩm này hoạt động với điện áp đầu vào 90 ~ 264VAC và cung cấp mô hình với đầu ra DC chủ yếu được yêu cầu từ ngành công nghiệp. Mỗi mô hình được làm mát bằng quạt tích hợp với điều khiển tốc độ quạt, hoạt động ở nhiệt độ lên đến 70 C. Hơn nữa, RSP-1000 cung cấp tính linh hoạt trong thiết kế bằng cách trang bị nhiều chức năng tích hợp khác nhau như lập trình đầu ra, điều khiển ON-OFF từ xa, cảm biến từ xa, tín hiệu DC OK, v.v.
SKU: RSP-1000-24
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
Tính Năng:
Đầu vào AC đa năng / Toàn dải
Tích hợp chức năng PFC hoạt động
Hiệu quả cao lên đến 90%
Làm mát không khí cưỡng bức bằng quạt DC tích hợp
Điện áp đầu ra có thể lập trình
Chia sẻ hiện tại hoạt động lên đến 4000W (3 + 1)
Tích hợp điều khiển ON-OFF từ xa / cảm biến từ xa / nguồn phụ / tín hiệu DC OK
Bảo vệ: Ngắn mạch / Quá tải / Quá điện áp / Quá nhiệt độ
Lớp phủ bảo vệ tùy chọn
Các Ứng Dụng:
Bộ máy tự động hóa hoặc kiểm soát nhà máy
Dụng cụ kiểm tra và đo lường
Máy liên quan đến laser
Cơ sở đốt trong
Ứng dụng RF
Mã sản phẩm    RSP-1000-24
Series    RSP
Công nghệ    AC/DC
Loại output    CV
Công suất đầu ra (W)    960W
Điện áp đầu ra (V)    24V
Dòng điện đầu ra (A)    40A
Điện áp đầu vào (V)    90~264VAC; 127~370VDC
Điện áp điều chỉnh    20 ~ 26.4V
Nhiệt độ hoạt động    -30 ~ +60℃
Vỏ    Kim Loại
Kích thước    295*127*41mm